Palmeiras za ta kara da Chelsea ko Al Hilal a wasan karshe na gasar cin kofin kungiyoyin duniya, bayan ta doke Al Ahly da ci 2-0...
Kotun shari’ar Muslunci da ke zamanta a hukumar Hisba ta jihar Kano, ƙarƙashin mai shari’a Ali Jibril Ɗanzaki, an gurfanar da wani matashi da zargin ɗaukar...
Kotun majistret mai lamba 29, ƙarƙashin mai shari’a Talatu Makama, ta sanya ranar 14 ga watan Fabrairu, domin yin hukunci kan wasu mata da miji da...
Gamayyar kungiyoyin mata sun gudanar da tattaki zuwa gidan gwamnatin jihar Kano, domin dakile cin zarafin mata da kananan yara da a ke yi a jihar,...